Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg 16,8kg

0 đã bán

  • Tên sản phẩm: Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg
  • Kích thước: 1100 x 1100 x 165 mm
  • Trọng lượng: 16.8 kg
  • Tải trọng kê: 3.000 kg
  • Tải trọng nâng: 1.500 kg
  • Chất liệu: Nhựa HDPE nguyên sinh hoặc nhựa HDPE tái sinh
  • Màu sắc: Đen, xanh dương
  • Chất lượng: Mới 100%
  • Ứng dụng: Kê hàng trong kho bãi, trung tâm logistics, nhà máy sản xuất, kho lạnh và vận chuyển hàng xuất khẩu.
Danh mục:

Liên hệ báo giá sỉ & lẻ

Mô tả

Trong các hệ thống kho bãi, nhà máy và trung tâm logistics, việc lựa chọn pallet có khả năng chịu tải cao là yếu tố quan trọng giúp bảo vệ hàng hóa và tối ưu hiệu quả vận hành. Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg là giải pháp được nhiều doanh nghiệp tin dùng nhờ thiết kế mặt kín chắc chắn, tải trọng kê lên đến 3.000 kg, chất liệu nhựa HDPE bền bỉ và khả năng sử dụng linh hoạt trong nhiều môi trường như kho hàng, kho lạnh, nhà máy và hàng xuất khẩu. Sản phẩm không chỉ nâng cao hiệu quả lưu kho mà còn giúp doanh nghiệp tiết kiệm chi phí đầu tư trong dài hạn.

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg 16,8kg
Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg 16,8kg

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg

Pallet nhựa mặt kín là dòng pallet công nghiệp được thiết kế với bề mặt liền khối, không có các ô hở như pallet mặt lưới. Thiết kế này giúp tạo bề mặt phẳng, tăng độ ổn định khi kê hàng, hạn chế hàng hóa bị nghiêng, lọt hoặc biến dạng trong quá trình lưu kho và vận chuyển.

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg là dòng pallet nhựa chịu tải cao, được sản xuất theo tiêu chuẩn công nghiệp nhằm đáp ứng nhu cầu lưu kho, vận chuyển và bảo quản hàng hóa trong nhiều lĩnh vực.

Được sản xuất từ nhựa HDPE nguyên sinh hoặc nhựa HDPE tái sinh, pallet có khả năng chịu va đập tốt, chống thấm nước, không mối mọt và bền bỉ trong nhiều điều kiện môi trường. Sản phẩm có hai màu phổ biến là đen và xanh dương, hàng mới 100%, tuổi thọ sử dụng lâu dài và là giải pháp thay thế hiệu quả cho pallet gỗ truyền thống trong các hệ thống kho vận hiện đại.

Giá trị sử dụng của Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg mang đến giải pháp lưu trữ và vận chuyển hàng hóa an toàn, hiệu quả cho các doanh nghiệp sản xuất, kho bãi và logistics. Với thiết kế mặt kín chắc chắn, khả năng chịu tải lớn và chất liệu HDPE bền bỉ, sản phẩm giúp tối ưu quy trình quản lý hàng hóa, đồng thời tiết kiệm chi phí sử dụng trong thời gian dài.

Kê hàng hóa tải trọng lớn an toàn

Với tải trọng kê lên đến 3.000 kg, pallet đáp ứng tốt nhu cầu lưu trữ các loại hàng hóa có trọng lượng lớn. Kết cấu mặt kín giúp phân bổ lực đồng đều, tăng độ ổn định và hạn chế nguy cơ sụp đổ hoặc hư hỏng hàng hóa trong quá trình lưu kho.

Bảo vệ hàng hóa khỏi bụi bẩn, ẩm mốc và hóa chất

Thiết kế mặt kín giúp hạn chế bụi bẩn bám từ phía dưới, đồng thời chất liệu nhựa HDPE không thấm nước, chống ẩm và chịu được nhiều loại hóa chất thông thường. Điều này giúp bảo vệ hàng hóa tốt hơn trong nhiều môi trường làm việc khác nhau.

Hỗ trợ vận chuyển bằng xe nâng nhanh chóng

Pallet được thiết kế tương thích với nhiều loại xe nâng như xe nâng tay, xe nâng điện và xe nâng dầu, giúp quá trình bốc xếp, di chuyển hàng hóa diễn ra nhanh chóng, an toàn và giảm đáng kể thời gian xử lý.

Tăng hiệu quả quản lý kho và logistics

Kích thước tiêu chuẩn cùng khả năng chịu tải cao giúp doanh nghiệp dễ dàng sắp xếp, phân loại và quản lý hàng hóa. Việc sử dụng pallet còn góp phần tối ưu không gian lưu kho và nâng cao hiệu quả hoạt động logistics.

Giảm chi phí thay thế pallet trong thời gian dài

Được sản xuất từ nhựa HDPE chất lượng cao, pallet có tuổi thọ sử dụng lâu dài, ít hư hỏng và có thể tái sử dụng nhiều lần. Điều này giúp doanh nghiệp giảm chi phí thay thế và bảo trì so với các loại pallet truyền thống.

Đáp ứng tiêu chuẩn vệ sinh trong nhiều ngành

Bề mặt kín, không thấm nước và dễ vệ sinh giúp pallet phù hợp với các ngành yêu cầu tiêu chuẩn vệ sinh cao như thực phẩm, đồ uống, dược phẩm, kho lạnh và điện tử.

Tái sử dụng nhiều lần, thân thiện với môi trường

Pallet có thể sử dụng trong nhiều năm mà vẫn duy trì khả năng chịu tải và độ bền. Sau khi hết vòng đời sử dụng, sản phẩm còn có thể tái chế, góp phần giảm lượng rác thải nhựa và hướng đến mô hình sản xuất, logistics bền vững.

Thông số kỹ thuật Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg

  • Tên sản phẩm: Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg
  • Kích thước: 1100 x 1100 x 165 mm
  • Trọng lượng: 16.8 kg
  • Tải trọng kê: 3.000 kg
  • Tải trọng nâng: 1.500 kg
  • Chất lượng: Mới 100%
  • Chất liệu: Nhựa HDPE nguyên sinh hoặc nhựa HDPE tái sinh
  • Màu sắc: Đen, xanh dương

Tham khảo Pallet nhựa mới tại Mai Trâm Plastic để cập nhật sản phẩm mới & để nhận báo giá tốt nhất

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg xanh
Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg xanh

Đặc điểm của Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg được thiết kế chuyên dụng cho các hệ thống kho bãi, nhà máy và trung tâm logistics có nhu cầu lưu trữ hàng hóa tải trọng lớn. Sản phẩm nổi bật với kết cấu mặt kín chắc chắn, khả năng chịu tải cao và độ bền vượt trội, đáp ứng tốt yêu cầu sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau.

Thiết kế mặt kín chắc chắn

Pallet sở hữu bề mặt kín, phẳng và liền khối giúp hàng hóa được kê ổn định, hạn chế tình trạng nghiêng hoặc rơi vãi đối với các sản phẩm có kích thước nhỏ. Thiết kế này còn giúp việc vệ sinh pallet trở nên nhanh chóng và thuận tiện hơn, phù hợp với những ngành yêu cầu tiêu chuẩn sạch sẽ cao.

Chất liệu HDPE bền bỉ

Sản phẩm được sản xuất từ nhựa HDPE nguyên sinh hoặc nhựa HDPE tái sinh có chất lượng cao, mang lại khả năng chịu va đập tốt, chống thấm nước và kháng nhiều loại hóa chất thông thường. Đồng thời, pallet không bị mối mọt, mục nát hay hư hỏng như pallet gỗ, đảm bảo độ bền trong suốt quá trình sử dụng.

Khả năng chịu tải vượt trội

Với tải trọng kê lên đến 3.000 kgtải trọng nâng 1.500 kg, pallet đáp ứng hiệu quả nhu cầu lưu trữ và vận chuyển các loại hàng hóa có trọng lượng lớn. Kết cấu chịu lực chắc chắn giúp đảm bảo an toàn cho hàng hóa trong quá trình bốc xếp và lưu kho.

Tương thích nhiều loại xe nâng

Pallet được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, dễ dàng sử dụng với xe nâng tay, xe nâng điện và xe nâng dầu. Điều này giúp quá trình nâng hạ và vận chuyển hàng hóa diễn ra nhanh chóng, an toàn và tiết kiệm thời gian.

Dễ vệ sinh và bảo quản

Bề mặt nhựa HDPE không bám nước, không hấp thụ mùi và ít bám bụi, giúp việc vệ sinh trở nên đơn giản. Đây là ưu điểm quan trọng đối với các ngành thực phẩm, dược phẩm, kho lạnh và các môi trường yêu cầu vệ sinh cao.

Tuổi thọ sử dụng lâu dài

Nhờ chất liệu nhựa HDPE bền chắc cùng kết cấu chịu lực tối ưu, pallet có khả năng chống cong vênh, chịu được điều kiện môi trường khắc nghiệt và duy trì hiệu quả sử dụng trong nhiều năm. Sản phẩm có thể tái sử dụng nhiều lần, giúp doanh nghiệp tiết kiệm chi phí đầu tư và nâng cao hiệu quả khai thác lâu dài.

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg đen
Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg đen

Ứng dụng của Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg được ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực nhờ khả năng chịu tải cao, thiết kế mặt kín chắc chắn và chất liệu HDPE bền bỉ. Sản phẩm giúp tối ưu quá trình lưu kho, bảo quản và vận chuyển hàng hóa, đáp ứng hiệu quả nhu cầu của các doanh nghiệp sản xuất, thương mại và logistics.

Kê hàng trong kho công nghiệp

Pallet được sử dụng để kê các loại hàng hóa có tải trọng lớn trong kho công nghiệp, giúp hàng hóa cách mặt đất, hạn chế ẩm mốc, bụi bẩn và tối ưu diện tích lưu trữ.

Nhà máy sản xuất

Trong các nhà máy, pallet hỗ trợ lưu trữ và vận chuyển nguyên vật liệu, bán thành phẩm và thành phẩm giữa các công đoạn sản xuất, góp phần nâng cao hiệu suất làm việc và giảm thời gian bốc xếp.

Trung tâm logistics

Với khả năng chịu tải cao và tương thích với nhiều loại xe nâng, pallet là giải pháp lý tưởng cho các trung tâm logistics, giúp quá trình phân loại, lưu chuyển và vận chuyển hàng hóa diễn ra nhanh chóng, an toàn.

Kho lạnh và kho đông

Được sản xuất từ nhựa HDPE không thấm nước và chịu được môi trường nhiệt độ thấp, pallet hoạt động ổn định trong kho lạnh và kho đông mà không bị nứt vỡ, cong vênh hay giảm chất lượng.

Ngành thực phẩm và đồ uống

Thiết kế mặt kín, dễ vệ sinh cùng khả năng chống ẩm và chống mối mọt giúp pallet đáp ứng yêu cầu bảo quản thực phẩm, đồ uống và các sản phẩm cần đảm bảo tiêu chuẩn vệ sinh an toàn.

Ngành dược phẩm

Pallet phù hợp sử dụng trong các kho dược phẩm, thiết bị y tế và hóa chất nhờ bề mặt sạch, không hấp thụ nước, dễ vệ sinh và hạn chế nguy cơ nhiễm bẩn trong quá trình lưu trữ.

Ngành điện tử

Sản phẩm được sử dụng để kê và vận chuyển linh kiện, thiết bị điện tử và các sản phẩm có giá trị cao. Bề mặt kín giúp hàng hóa ổn định hơn và hạn chế bụi bẩn trong quá trình bảo quản.

Kho nguyên liệu và thành phẩm

Pallet là giải pháp hiệu quả để lưu trữ nguyên liệu, bao bì và thành phẩm trong các nhà máy, giúp hàng hóa được sắp xếp khoa học, dễ quản lý và thuận tiện cho việc xuất nhập kho.

Hàng hóa xuất khẩu

Nhờ được làm từ nhựa HDPE, pallet không cần xử lý hun trùng như pallet gỗ, đáp ứng tốt yêu cầu đóng gói và vận chuyển hàng hóa xuất khẩu, đồng thời giúp doanh nghiệp tiết kiệm thời gian và chi phí.

Trung tâm phân phối

Tại các trung tâm phân phối, Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg giúp tăng tốc độ bốc xếp, luân chuyển và quản lý hàng hóa. Với khả năng chịu tải lớn và độ bền cao, sản phẩm góp phần nâng cao hiệu quả vận hành và tối ưu quy trình logistics.

Vì sao khách hàng lựa chọn Pallet Nhựa tại Mai Trâm Plastic?

Lựa chọn đúng nhà cung cấp pallet nhựa không chỉ giúp doanh nghiệp đảm bảo chất lượng sản phẩm mà còn tối ưu chi phí và hiệu quả vận hành. Mai Trâm Plastic là đơn vị được nhiều khách hàng tin tưởng nhờ nguồn hàng ổn định, sản phẩm đa dạng và dịch vụ chuyên nghiệp.

Chuyên cung cấp pallet nhựa mới và pallet nhựa cũ

Mai Trâm Plastic phân phối pallet nhựa mới 100%pallet nhựa đã qua sử dụng với chất lượng được kiểm tra kỹ lưỡng, đáp ứng nhu cầu của nhiều doanh nghiệp và phù hợp với nhiều mức ngân sách.

Đa dạng mẫu mã, kích thước và tải trọng

Sản phẩm có nhiều kiểu dáng, kích thước và tải trọng khác nhau, đáp ứng nhu cầu từ kê hàng nhẹ đến lưu trữ, vận chuyển hàng hóa tải trọng lớn trong kho bãi, nhà máy và trung tâm logistics.

Giá cạnh tranh trực tiếp từ đơn vị phân phối

Nhờ phân phối trực tiếp, Mai Trâm Plastic mang đến mức giá cạnh tranh, giúp khách hàng tiết kiệm chi phí đầu tư mà vẫn đảm bảo chất lượng và độ bền của sản phẩm.

Nguồn hàng ổn định, đáp ứng đơn hàng số lượng lớn

Kho hàng luôn có sẵn số lượng lớn, sẵn sàng đáp ứng nhanh các đơn hàng của doanh nghiệp, đại lý và các dự án quy mô lớn trên toàn quốc.

Hỗ trợ giao hàng nhanh trên toàn quốc

Mai Trâm Plastic cung cấp dịch vụ giao hàng nhanh, đúng tiến độ đến TP. Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước, giúp khách hàng chủ động trong kế hoạch sản xuất và kinh doanh.

Tư vấn giải pháp pallet phù hợp với từng nhu cầu sử dụng

Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm sẽ hỗ trợ khách hàng lựa chọn loại pallet phù hợp với tải trọng, môi trường sử dụng, loại hàng hóa và ngân sách, giúp tối ưu hiệu quả đầu tư.

Chính sách chiết khấu hấp dẫn cho doanh nghiệp và đại lý

Mai Trâm Plastic áp dụng nhiều chính sách ưu đãi và chiết khấu cạnh tranh dành cho khách hàng mua số lượng lớn, doanh nghiệp, đại lý và đối tác lâu dài, mang đến giải pháp tiết kiệm chi phí và hợp tác bền vững.

Liên hệ mua hàng

Nếu bạn đang tìm kiếm Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg chất lượng cao, chịu tải lớn và có độ bền vượt trội, Mai Trâm Plastic là đối tác đáng tin cậy dành cho doanh nghiệp của bạn. Chúng tôi cung cấp sản phẩm mới 100%, đa dạng mẫu mã, giá cạnh tranh cùng nguồn hàng ổn định, đáp ứng nhanh mọi nhu cầu từ đơn lẻ đến các dự án quy mô lớn.

Liên hệ ngay Mai Trâm Plastic để được tư vấn giải pháp pallet phù hợp, nhận báo giá ưu đãi và hỗ trợ giao hàng nhanh trên toàn quốc.

  • Địa chỉ: 113/47 Đường số 11, Phường Linh Xuân, TP. Hồ Chí Minh
  • Hotline: 0934 644 179

Câu hỏi thường gặp (FAQ)

Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg chịu tải tối đa bao nhiêu?

Sản phẩm có tải trọng kê lên đến 3.000 kgtải trọng nâng 1.500 kg, phù hợp để lưu trữ và vận chuyển nhiều loại hàng hóa có tải trọng lớn trong kho bãi, nhà máy và trung tâm logistics.

Sản phẩm có sử dụng được với xe nâng tay và xe nâng máy không?

Có. Pallet Nhựa Mặt Kín 1100x1100x165mm 3000kg được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, tương thích với xe nâng tay, xe nâng điện và xe nâng dầu, giúp quá trình bốc xếp và vận chuyển hàng hóa diễn ra thuận tiện, nhanh chóng.

Nên chọn HDPE nguyên sinh hay HDPE tái sinh?

Nếu doanh nghiệp ưu tiên độ bền cao, khả năng chịu va đập tốt và sử dụng trong môi trường yêu cầu vệ sinh nghiêm ngặt, nên chọn pallet làm từ HDPE nguyên sinh. Trong khi đó, HDPE tái sinh là lựa chọn kinh tế hơn, vẫn đảm bảo khả năng chịu tải và phù hợp với nhu cầu lưu kho, vận chuyển thông thường.

Pallet có phù hợp sử dụng trong kho lạnh không?

Có. Chất liệu nhựa HDPE có khả năng chống ẩm, không thấm nước và chịu được môi trường nhiệt độ thấp, giúp pallet hoạt động ổn định trong kho lạnh, kho đông mà không bị cong vênh hay mục nát như pallet gỗ.

Có nhận giao hàng số lượng lớn trên toàn quốc không?

Có. Mai Trâm Plastic luôn duy trì nguồn hàng ổn định với số lượng lớn và hỗ trợ giao hàng nhanh đến TP. Hồ Chí Minh cùng các tỉnh, thành trên toàn quốc, đáp ứng nhu cầu của doanh nghiệp, nhà máy và dự án.

Có chính sách ưu đãi cho doanh nghiệp và đại lý không?

Có. Mai Trâm Plastic áp dụng chính sách chiết khấu hấp dẫn dành cho khách hàng mua số lượng lớn, doanh nghiệp, đại lý và đối tác lâu dài. Liên hệ Hotline 0934 644 179 để được tư vấn và nhận báo giá ưu đãi phù hợp với nhu cầu sử dụng.

Hotline: 0798.907.889 Zalo: 0798.907.889